Panchayat Election 2010 - 41.Bharanikkavu Block Panchayat Candidates

»  Back ||  Panchayat Election 2010 Index «
41.Bharanikkavu Block Panchayat Divisions
Division Code Division Name(Eng) Division Name(Eng)
001  Bharanikkavu  ഭരണിക്കാവ്
002  Chunakkara  ചുനക്കര
003  Nooranad  നൂറനാട്‌
004  Padanilam  പടനിലം
005  Palamel  പാലമേല്‍
006  Panayil  പനയില്‍
007  L S Ward  എല്‍ എസ് വാര്‍ഡ്‌
008  Chaarummood  ചാരുംമൂട്
009  Thamarakkulam  താമരക്കുളം
010  Kannanakuzhy  കണ്ണനാകുഴി
011  Vllikkunnam  വള്ളിക്കുന്നം
012  Manaykkad  മനയ്ക്കാട്
013  Kattanam  കറ്റാനം

Click here to see Form 6

41.Bharanikavu Block Panchayat Division Candidates
Bharanikkavu--001
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Smt ANNIE ALEXANDER ആനി അലക്സാണ്ടര്‍ ഇരുട്ടിപ്പണ ബംഗ്ളാവ്, കറ്റാനം, പള്ളിക്കല്‍ പി. ഒ. F INC
2 Smt SUSEELAMANI സുശീലാമണി പുത്തന്‍വിളയില്‍, കറ്റാനം, പള്ളിക്കല്‍ പി. ഒ. F CPI(M)


Chunakkara--002
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Smt BEENA ബീന പുളിമൂട്ടില്‍, ചുനക്കര 4, ചുനക്കര പി. ഒ. F BJP
2 Smt A.MANIAMMA എ. മണിയമ്മ വിശ്വഭവന്‍ ചുനക്കര വടക്ക്, ചുനക്കര പി. ഒ. F CPI
3 Smt SAJINI VIJAYAN സജിനി വിജയന്‍ പുത്തന്‍പുരയില്‍, ചുനക്കരനടുവില്‍, ചുനക്കരപി. ഒ. F IND


Nooranad--003
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Shri PRABHA.V.MATTAPPALLY പ്രഭ.വി.മറ്റപ്പള്ളി പുത്തന്‍വിളയില്‍, മറ്റപ്പള്ളി, നൂറനാട് പി. ഒ. M Con(S)
2 Shri K.MANOHARAN കെ.മനോഹരന്‍ ചാങ്ങിഴേത്ത്, പാറ്റൂര്‍ പി. ഒ. M CPI(M)
3 Shri RAJEESH. R രാജീഷ്.ആര്‍ താഴേമുറിയില്‍, പുലിമേല്‍, പാറ്റൂര്‍.പി. ഒ. M IND
4 Shri RAJENDRAN (KLATHARA RAJENDRAN) രാജേന്ദ്രന്‍ (ക്ളാത്തറ രാജേന്ദ്രന്‍) ക്ളാത്തറയില്‍, ചെറുമുഖ, ഐരാണിക്കുടി പി. ഒ., പന്തളം M BJP
5 Shri RUPESH.T.R രൂപേഷ് റ്റി.ആര്‍ തെക്കേപ്പറമ്പില്‍, ഐരാണിക്കുടി പി. ഒ., ചെറുമുഖ, മാവേലിക്കര M INC


Padanilam--004
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Shri BABY.G.BHAGYODAYAM ബേബി.ജി.ഭാഗ്യോദയം ഭാഗ്യോദയം, കിടങ്ങയം, പടനിലം പി. ഒ., നൂറനാട് M INC
2 Shri V.VINOD വി.വിനോദ് ഉഷസ്, കിടങ്ങയം, പടനിലം.പി. ഒ. M CPI(M)


Palamel--005
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Smt MINI SURESH മിനി സുരേഷ് സുഷമാലയം, നൂറനാട് പി. ഒ., ഉളവുക്കാട് F BJP
2 Smt RADHAMANI ANANDAKUTTAN രാധാമണി ആനന്ദക്കുട്ടന്‍ സ്വപ്ന,ഉളവുക്കാട്, നൂറനാട് പി. ഒ. F CPI
3 Smt RASHEEDA THAVALATHIL റഷീദ താവളത്തില്‍ താവളത്തില്‍, ആദിക്കാട്ടുകുളങ്ങര, നൂറനാട് F INC


Panayil--006
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Smt NIRMALA TEACHER നിര്‍മല ടീച്ചര്‍ ശങ്കര്‍ഭവന്‍, നൂറനാട് പി. ഒ. F BJP
2 Smt B.VIJAYAMMA ബി.വിജയമ്മ കുറ്റിവിളവടക്കേതില്‍, എരുമക്കുഴി, നൂറനാട് പി. ഒ. F CPI(M)
3 Smt K.SOBHANADEVI കെ.ശോഭനാദേവി ഗൗരീനിലയം, പയ്യനല്ലൂര്‍ പി. ഒ. F INC


L S Ward--007
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Smt KALA DEVARAJAN കലാ ദേവരാജന്‍ തെങ്ങുവിളയില്‍, എല്‍.എസ്, നൂറനാട്പി. ഒ. F INC
2 Smt JAYA BRAHMANANDAN ജയ ബ്രഹ്മാനന്ദന്‍ വല്യയ്യത്തുകിഴക്കതില്‍, മുതുകാട്ടുകര, നൂറനാട് പി. ഒ. F CPI(M)
3 Smt PONNAMMANAIR പൊന്നമ്മനായര്‍ കൊന്നക്കോട്ടുപുത്തന്‍വീട്, താമരക്കുളം പി. ഒ. F BJP


Chaarummood--008
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Shri CHERIYAN MATHEW ( SAJAN KATTIKKULATHIL) ചെറിയാന്‍ മാത്യു (സാജന്‍ കാട്ടിക്കുളത്തില്‍‍) കാട്ടില്‍ക്കുളത്തില്‍ എബനേസര്‍, കരിമുളക്കല്‍, കോമല്ലൂര്‍ പി. ഒ., ചാരുമ്മൂട് M IND
2 Shri K.GEORGEKUTTY കെ.ജോര്‍ജ്ജ്കുട്ടി നെടിയത്ത് ജിതിന്‍വില്ല, കരിമുളക്കല്‍, കോമല്ലൂര്‍ പി. ഒ. M RSP
3 Shri FAZAL ALIKHAN ഫസല്‍ അലിഖാന്‍ സുഹറാമന്‍സില്‍, ചാരുമ്മൂട് പി. ഒ. M ML
4 Shri P.BALAKRISHNAN ACHARI പി.ബാലകൃഷ്ണന്‍ ആചാരി കൃഷ്ണാലയം, എല്‍.എസ്, നൂറനാട് പി. ഒ. M BJP


Thamarakkulam--009
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Smt GIRIJA BABU ഗിരിജാ ബാബു മിഥില, താമരക്കുളം, താമരക്കുളം പി. ഒ. F CPI(M)
2 Smt PATHUMUTH TEACHER പാത്തുമുത്ത് ടീച്ചര്‍ ഷാന്‍വില്ല, താമരക്കുളം പി. ഒ. F INC
3 Smt SANTHAMMA ശാന്തമ്മ ഹരിസദനം, താമരക്കുളം പി. ഒ. F BJP


Kannanakuzhy--010
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Shri N.S.PRAKASH എന്‍ .എസ്.പ്രകാശ് നല്ലവീട്ടില്‍, ഇലിപ്പക്കുളം പി. ഒ. M CPI
2 Shri PREMLAL പ്രേംലാല്‍ പ്രേംസരസ്,കണ്ണനാകുഴി പി. ഒ. M IND
3 Shri A.MURALI എ.മുരളി വിജയസദനം,കറ്റാനം, പള്ളിക്കല്‍ പി. ഒ. M CMP
4 Shri SINOJ THAMARAKKULAM സിനോജ് താമരക്കുളം നെടുമ്പ്രത്ത് വിള, തെങ്ങുംതുണ്ടില്‍, താമരക്കുളം പി. ഒ. M PDP


Vllikkunnam--011
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Shri ARAVINDAKSHAN അരവിന്ദാക്ഷന്‍ പെരളശ്ശേരിത്തറ, ഇലിപ്പക്കുളം പി. ഒ. M BJP
2 Shri D.THAMBAN ഡി.തമ്പാന്‍ പ്രതീക്ഷ, പുത്തന്‍ചന്ത പി. ഒ., വള്ളികുന്നം M INC
3 Shri NAUSHAD (SHAJI KANJIRATHUMMOODE) നൗഷാദ് (ഷാജി കാഞ്ഞിരത്തുംമൂട്) ഉടയച്ചന്‍കുറ്റിയില്‍(സുധീര്‍മന്‍സില്‍), വള്ളികുന്നം, കടുവിനാല്‍ പി. ഒ. M PDP
4 Shri K.RAJU കെ.രാജു ശ്രീലക്ഷ്മി, കടുവിനാല്‍ പി. ഒ., വള്ളികുന്നം M CPI(M)


Manaykkad--012
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Shri NAZEER CHEENAMVILA നസീര്‍ ചീനംവിള ചീനംവിളയില്‍, താളീരാടി, കടുവിനാല്‍ പി. ഒ. M PDP
2 Shri P.RAMACHANDRAN PILLAI പി.രാമചന്ദ്രന്‍പിള്ള കിഴക്കേടത്ത്, തെക്കേമുറി, വള്ളികുന്നം പി. ഒ. M INC
3 Adv N.S.SREEKUMAR എന്‍ .എസ്.ശ്രീകുമാര്‍ അയ്യപ്പ, ഇലിപ്പക്കുളം പി. ഒ., വള്ളികുന്നം M CPI(M)
4 Shri SUBHASH സുഭാഷ് ചിറ്റൂര്‍കിഴക്കതില്‍, വള്ളികുന്നം പി. ഒ., കന്നിമേല്‍ M BJP


Kattanam--013
CanCode Name(Prefix) Name(English) Name(Malayalam) Address(Malayalam) Sex Party
1 Smt KUSALAKUMARI. S കുശലകുമാരി. എസ് അര്‍ച്ചനാ നിവാസ്, ഇലിപ്പക്കുളം പി. ഒ. F CPI(M)
2 Smt RAJI.S രാജി.എസ് വിശ്വാലയം, കറ്റാനം, പള്ളിക്കല്‍ പി. ഒ. F INC
3 Smt SINDHU.J. MANGARAM MURALI സിന്ധു.ജെ.മങ്ങാരം മുരളി നീതുസദനം, ഇലിപ്പക്കുളം പി. ഒ. F BJP